Friday, March 13, 2009

Coming Soon - KUFIRANA LIVE


Hapa hatutakuwa na blah blah nyingi.
Tunataka picha za kufirana tu.
Hakikisha wakati unakula tigo unakuwa na camera phone
yako karibu kwa ajili ya kuchukua picha za tukio.
kisha unatutumia kwa mail, address ni kufirana@gmail.com
hatutajali kama utakuwa unamfira dume au demu.
tutaweka picha za wabongo tu.

670 comments:

  1. mkao muruwaa huu ukichomeka moja kwa moja

    ReplyDelete
  2. Picha nzuri taarifa za watu ziwe siri! wanawake changudoa wengi wako tayari kupigwa picha za kufirana

    ReplyDelete
  3. nyie wasenge mnajifanya mnapeeeenda kufira kumbe yawezekana ndo wa kwanza kufirwa, hahahah kumamamamamamamamamamamamamamamamamzeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeenuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
  4. hii itakuwa site nzuri sana na tutafunzana namna ya kufira kwa raha ikiwa kwa kumfira demu au men yote sawa kwa mfano mie nafira sana wanaume ntakuwa naleta picha na stori nzuri tu za kufirana

    ReplyDelete
  5. Kwanini kmfira dume ni tamu kuliko demu?

    ReplyDelete
  6. Mimi mhindi nipo Dar, nina umri 32, naishi upanga, natafuta basha mwenye mboo kubwa na mwili mkubwa, napenda kunyonywa mkundu na kufirwa hadi nitoe machozi kwa utam, napenda kunyonya mboo na kukojolewa shahawa mdomoni. Basha ninayemtafuta awe juu ya miaka 35 sitaki vijana wadogo au wanafunzi. anitafuta fasta shesharm@yahoo.com

    ReplyDelete
  7. JAMANI MWANUME MTAMU kuliko mademu au siyo? mimi nilishatesti, wanaume wanamahaba flani, basi ukimyonya vititi anaanza kulia...nichomeke!

    ReplyDelete
  8. Mfiraji mwenye mboo kubwa na haswa kabila la wakuria, wanajua sana kufira. Mimi ni mdigo ila nawapenda kufirwa na wakuria. Kama yuko mfiraji mwenye mboo kubwa na kujua kufira vizuri anitafute. Naitwa Mohammed email msengenafirwa@gmail.com

    ReplyDelete
  9. Haya anaetaka kufirwa mpaka mavi yatoke anitafute kwenye napendakufira@yahoo.com ni mboo nene halafu taaamu sana mwenyewe utafurahi

    ReplyDelete
  10. mi bikra, natafuta mtu mwenye mboo nyembamba na isiyo nene

    nitumie email amfoyu@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. hadi leo ipo au ndo ilishariwa?

      Delete
  11. Enyi mfanyao ujahili katika ardhi, mpaka lini mtaendeleza ufisadi wenu huu. basi acheni mara moja kabla hayajawajia yale yatakayowaaibisha na kuwafedhehesha. acheni mara moja ufirauni huu na mtubu haraka.

    ReplyDelete
  12. Naomba hii site isiendelee kwani ni yenye kwenda kinyume na maalili

    ReplyDelete
  13. Huyo anayesema ni kinyume na maadili aliingia humu kufanya nini? mwongo huyo ana wivu anatakula mwenyewe, wengine wakose!

    ReplyDelete
  14. jamani natafuta mwanamke wa kumtomba na kumfira hadi ajisikie raha. mimi ni mfiraji na mtombaji mzoefu. namba yangu ni 0653761189

    ReplyDelete
  15. Natafta dem alie msafi, awe tayari kufirwa pia awe msafi ili nimnyonye mkundu mpaka akojoe bao la kwanza, kama yupo andika ktk email amfoyu@gmail.com

    ReplyDelete
  16. natafuta mwanamke au msichana wa kumfira. mimi niko Dar es Salaam. Nitamfira na kumtomba mpaka atoke mavi na akojoe mara 5. Nitamlipa na hela.

    ReplyDelete
  17. Nahitaji mtu anayetaka kufirwa Arusha. Nafira vizuri sana.

    ReplyDelete
  18. Kuna operessheni maalumu ya kuua wasenge wote nchini kwetu jiandaeni

    ReplyDelete
  19. Natafuta demu wa kiarabu popote alipo anipigie +255715565622 fanya fasta kabla wenzako hawajawahi

    ReplyDelete
  20. nataka msenge anaependa kufirwa 2 ila awe na pesa sio masiki kwasasa sina simu ila tumia hii hapa ya rafiki yangu muambie unataka kuongea na abuu mfiraji coz 2po abuu weng

    ReplyDelete
  21. samahani abuu mfiraji hapa tumia namba hii hapa ya rafiki yang +255715565622 muambie unataka kuongea na abuu mfiraji

    ReplyDelete
  22. hey for all bottoms,am top guy with 8.5 dick,24yrs old i need nice and good-looking bottom you must have your own place for a big job with big dick am in Dar u can get me thru nuratchibango@yahoo.com,i do fuck nice!!!i prefer any race but whites are the most.you bottom are most welcome.

    ReplyDelete
  23. kutombana kutamu sana mi napendwa kutombwa na kunyonywa kuma hadi nikojoe napenda kutiwa kidole cha mkundu wakati natombwa napenda kufirwa huku kidole kikiwa kwenye kuma napenda kutombwa sana na kufirwa na kuknyonywa mkundu hadi nijambe ndio anifire hakuna raha kama kufirwa na kutombwa

    ReplyDelete
  24. Anny wa dec 18 nitafute (mzurialex@yahoo.com)

    ReplyDelete
  25. JAMANI!!!KAMA KUNA MTU MWANAUME AU MWANAMKE ANAETAKA KUTOMBWA AU KUFIRWA, NA URAFIKI UENDELEE BASI AWASILIANE NA MIMI HARAKA KUPITIA EMAIL ADDRESS YANGU THEN NTAMPA NAMBA YA SIMU. EMAIL NI bongoads@rocketmail.com

    ReplyDelete
  26. nataka demu anayependa kutombwa na kufirwa, asizidi miaka 25.tuma kwa hansomelazaro@yahoo.com

    ReplyDelete
  27. Duh washikaji sooo jamani punguze hata ukali wa maneno

    ReplyDelete
  28. mambo zenu, nahitaji mwanamke alie msafi na mdogo, awe tayar kufirwa, pia awe msafi sana ili niweze kumnyonya kuma na tigo, plz wasiliana nami na email yangu khuligui@yahoo.com

    ReplyDelete
  29. JAMANI NIPO ZENJ NATAFUTA MWANAMKE WA KUISHI NAE PAMOJA, RAHA ZOTE ATAZIPATA. NAPENDA KUTOMBA. MWANAMKE HUYO ASIZIDI MIAKA 30. UKIWA TAYARI WASILIANA NAMI KUPITIA E-MAIL alihand64@yahoo.com. BAADAE TUTAWASILIANA VIZURI HADI KUKUTANA KUPITIA SIMU.

    ReplyDelete
  30. jamani nataf te mwanamke wa kumfira mpaka ajisikie raha. ntafte uncklek15@yahoo.com

    ReplyDelete
  31. natafuta demu wa kuchat nae mambo ya ngono email yangu ni fredyjoe@live.com

    ReplyDelete
  32. Jamani mkundu issue,mwanaume au mwanamke anaye enjoy kufirwa,amitafute nusababa029@gmail.com,atapenda.

    ReplyDelete
  33. mmmh, mi napenda nipate dem ambae anapenda kila kitu katika sex. aniachie mwili wake nami nimwachie wangu...napenda kunyonya kila sehem ya mwili wake, kuanzia kwapa, chuchu, kum, na hasa mkundu...napenda kutomba napenda zaidi kufira..napenda nimfire sana kwa kutumia KY, napenda mkundu ukiwa mlaini, napenda mkundu ukiwa na maji, mmh, cos nasikia hamu kila akijamba jamba wakati mboo yangu ikisugua mkunduni..but awe tyari kuchek nami HIV. mi ni handsome wala asijali :)... my email ni abdully00@gmail.com

    ReplyDelete
  34. Nimependa kuona kuna sehemu watu waweza angalau kutoa duku duku lao. Mimi ni mpenzi mkubwa sana wa kufira, ila nafira wanawake tu, na ninawaridhisha vya kutosha hasa...Kwa sasa nahitaji mtuy wa kutulia naye ambaye atakuwa akinimuvuzishia huduma hiyo kwa utuvu na nidhamu aliye tayari wasiliana nami kwa njia hii: jumasongoro@yahoo.com

    ReplyDelete
  35. natafuta demu wa kuchati nae awe na umri kuanzia 18hadi 30,mimi ni mkazi wa moshi my no iz 0716-265929

    ReplyDelete
  36. natafuta dem wa kuchati, mi ni mvulana mdogo tu boo nene lefu. napenda kunyonya mkudu wakati wa kufila, hela na malaha yote juu angu. nitumie vuzylmo@gmail.com. tujuane

    ReplyDelete
  37. samahanini sana wana mtandao naomba kuondolewa kwa namba yangu katika blog hii kwani kuna rafiki yangu aliitumia bila ruhasa yangu sasa napata usumbufu sana namba yenyewe ni hiyo hapo juu inaanzia 0715 mwisho 22 kikweli cjapenda huyo friend yangu anaitwa abuu so nawaomba muifute.asanteni kwakupokea ujumbe wangu naamin mtaniondowa nakuifuta hiyo sms ndugu zang nisaidien kama mwana mtandao mwenzenu

    ReplyDelete
  38. natafuta msichana mwenye umbo dogo anayejua kunyonya mboo. Nitafute rudebee@live.com

    ReplyDelete
  39. call me if your real wants to Experience the taste of black cock in ur ass. Nipo sinza dar es salaam.I am 22 yrs. 0713 133950.

    ReplyDelete
  40. Nahitaji mwarabu wa kumfira au binti yeyote wa kumfira,nina fira vizuri sana tena sana, nitumuie email nyepesi2030@gmail.com na usisahau kunitumia simu yako maana nimepima HIV ila nafikisha kileleni na wewe ndio utasema basi nikikuomba au kukufira.

    kumbuka email ni nyepesi2030@gmail.com

    ReplyDelete
  41. DO any gal out there wants to be fucked in ass? call me, my name is sap 0713 133950 22yrs sinza dar.

    ReplyDelete
  42. jamani natafuta mwanamke wa kumfira anayeishi arusha.nitamfira mpaka ajisikie raha aliye tayari awasiliane nami kupitia fullkufira@yahoo.com.

    ReplyDelete
  43. natafuta demu mwenye mkundu mkubwa NIMFIREEE

    ReplyDelete
  44. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  45. jamani mi nataka mama mwenye mkundu mzuri matako makubwa na malaini nimfire hata ukiwa na miaka 40.....napenda kufirana sana...

    ReplyDelete
  46. natafuta mwanamke wa kuoa, nipo shy. masharti; awe fom 4 au 6, awe na certificate au diploma ya kozi yeyote, miaka kuanzia miaka 19 hadi 25, uwe mrefu kiasi, mwili wawastani, rangi mweupe kiasi(si kigezo sana), kabila lolote ila ufaham lugha na mila za kinyamwezi au kisukuma, naomba uwe serious, tuma msg kupitia; +25573282891 (usipige, only msg), email; tungumtm@gmail.com

    ReplyDelete
  47. Me natafuta mwanamke mwenye tako kubwa na mkundu wenye mnato nimnyonye mkundu mpk alie kwa utamu!Na nimtombe mkundu mpk ajickie yupo pepon!Km upo dar au mwanza nitafute kwenye email yangu ili niku2mie namba zangu kwangu hela sio tatzo we nitafute nikupe raha
    (mrbigdick113@yahoo.com)

    ReplyDelete
  48. natafuta demu mzuiri wa kumfra awe na umri wa miaka17 hadi27, emeil yng ni akyizzo@yahoo.com

    ReplyDelete
  49. a you a woman above 35yrs and ready for friendship. please write hapa.mimi@yahoo.com

    ReplyDelete
  50. JAMANI ME IBRA NATAFUTA MWANAMKE MWENYE UMBO ZURI LA KUVUTIA, UMRI 25 MPAKA 35 SI MBAYA NAPENDA SANA KUTOMBANA KUNYONYA KUMA KAWAIDA KWANGU ALIE TAYARI AWASILIANE NAMI KWA NAMBA
    0712 90 24 98 USIBEEP TUMA SMS UTAJIBIWA.

    ReplyDelete
  51. Jamani nasisitiza tena kama kuna mdada, au jimama ambaye anatafuta ( serengetiboy) umempata hasa awe dar au mwanza 2naweza tombana mpaka aseme darling itz enough. Contact zangu hizo
    0712 902498. Send sms.

    ReplyDelete
  52. nipo arusha napenda sana kufirwa na kufira kama upo nitafute mremij@yahoo.com na uwe na pesa ya kutosha nipo kibiashara zaidi na mboo iwe kubwa na napenda kunyonya mboo kuliko kula na unifire mpaka nikojoe

    ReplyDelete
  53. umri wangu ni 35 napenda kufirwa na vijana chini ya miaka 30 na uwe na pesa ya kutosho nipo kibiashara zaidi nipo arusha nitafute kupitia mremij@yahoo.com

    ReplyDelete
  54. Natafuta binti au mama mwenye kupenda mboo kubwa kiasi ya 12 inches. Wengi wanaiogopa lakini wenye kuijua wanapenda. Nitalipa pia hela nzuri. Nifikie kwenye manirageorge@yahoo.com

    ReplyDelete
  55. MM NINA MIAKA 24 Napenda wamama wenye tako nene waopenda kutombana na kujifunza raha ya tigo kwan nina mboo ya saizi kwa ajili ya wanafunzi wanotaman kufirwa ila wanaogopa kuumiaa mi ndio dr wao.mm nimsiri sana na sio mtu wa kusema ovyo naahid kukutunzia siri: tuwasiliane kupita: nimzkarim@yahoo.com

    ReplyDelete
  56. hivi kwa nini napenda kufirwa hivyo lakini hadi leo sijapata wakunipa raha hiyo. nipo mushono na miaka yangu ni 40

    ReplyDelete
    Replies
    1. naitwa seti nipo usariva nafanya kazi denishi hata mimi napenda sana kufira ila sijampata nasema asante mungu kwa kukupata panda gari shilngi mia tano shuka denishi panda na barabara ya denishi mpaka getini siku ya jumamosi saa nne asubuhi ukifika muulize askari kwa jina naitwa seti wilisoni nitakuchukua tuingie ndani mojakwamoja

      Delete
  57. WALE MADEM WANAOPENDA KU NYONYWA KUMA NA MKUNDU WANITUMIE EMAIL amfoyu@gmail.com

    USAFI NI MUHIMU!!

    ReplyDelete
  58. natafuta mwanamke mwenye tako kubwa na mkundu wenye mnato nimnyonye mkundu mpk alie kwa utamu!Na nimtombe mkundu mpk ajickie yupo pepon!nitafute kama upo dar kwa email fullkufira@yahoo.com

    ReplyDelete
  59. Mamboz? Natafuta wa kumfira jamani kama yupo anitafute me nipo sinza. Email yangu ni(mkiamweusi@yahoo.com) im serious. Check me out

    ReplyDelete
  60. Naitwa anon hapa,natafuta gay boTtom popote,nipo dar sibagui....je upo tayari?nihit thru: can't_no_body@hotmail.com

    ReplyDelete
  61. mungu kweli hana upendeleo!! angewaangamiza nyie laana kumu,nimeingia humu niweze kujua ufirauni wenu. hamna hata haya,mnasifia ujinga,kuchezea mavi?wana haramu nyie!!wana mliotoka pabaya!

    ReplyDelete
  62. alieanzisha blog hii ana tatizo la kisaikolojia tena chizi na zaidi keshafirwa sana na mpaka kaadhirika,ameona ahamasishe wenzake nao wapatwe. wote waliochangia humu ni waadhirika wa ukimwi na mnatumia dawa za kupunguza makali ya ukimwi,kufeni mbwa nyie,mnataka kuuwa wenzenu eti kufirana na wengine mnazuga gia ya uchumba,ili mpate watoto wa watu muwafire,MATAKO YENU!!!!

    ReplyDelete
  63. I'm in Arusha
    I'm need a girlfriend from 16 to 40yrs.
    Contact me- authentic73@live.com

    ReplyDelete
  64. jamaa aliyecoment hapo juu kama si mwadhirika na yeye alikuja kufaya nini kwenye block hii kama na yeye si mojawapo.

    ReplyDelete
  65. roho wa bwana yu juu yangu maana amenipaka mafuta kuwahubiria masikini habari njema na waliofungwa kufunguliwa na waliosetwa wawe huru. ndugu unaotumie block hii unamhuzunisha Mungu aliyekuumba na kukupatia punzi unayopumulia kwa sasa maana anaweza kuichukua mara moja. nashauri achana na block hii maana inatumika na fremasons church ili wote mumwabudi shetani bila kujijua. tafadhali mkimbilieni bwana mpate kupona siku ya mwisho maana muda u karibi bwana kurudi. natamani Mungu ataigusa nafsi yako nakuyaacha haya ya yule mwovu.

    ReplyDelete
  66. Nipo dom natafuta mwanaume wa kumfira umri wangu ni 25. Usijali ntaku2nzia siri sibagui umri. Nicheki kupitia darrendickson6@gmail.com. NIPO DODOMA.

    ReplyDelete
  67. weee wa juu unayeleta neno la bwana unaelekea mtamu kukufira wewe

    ReplyDelete
  68. Mimi ni mfiraji, natafuta wa kumfira/bottom, awe msafi na anaejiheshimu, umri chini ya miaka 32. email yangu ni mkubwa.mkubwa@yahoo.com

    ReplyDelete
  69. natafuta msenge wa kumfira na msichana wa kumfira ,hata nikipata mdada au jimama litakalo weza kunilea ntamfurahisha kimapenzi tuwasiliane mastas889@yahoo.com

    ReplyDelete
  70. natafuta mwanaume au mwanamke wa kumfira,mimi nipo MOROGORO,kama uko tayari nitafute kwa hii e-mail wmkali@ymail.com,nitakupatia namba yangu ukiwasiliana nami

    ReplyDelete
  71. Hi TANZANIANS,nina miaka 22 natafuta mwanamke (umri wowote) wa kupeana raha,nimtombe nimnyonye kuma na ni mfire,kama upo nitafute kw e-mail hii kjhamo@yahoo.co.uk,ila uwe mkazi wa morogoro

    ReplyDelete
  72. kumamazenuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!

    ReplyDelete
  73. mambo jamani,naitwa leonard,natafuta mwanamke anayependa kutiana muda wote ,ikiwezekana hata pesa atapewa..mimi nipo mwanza kwa wale ambao wapo mwanza ndiyo watapewa kipaumbele zaidi.,
    kama upo tayari nichek kupitia e-mail
    mkalimtata@yahoo.co.uk

    ReplyDelete
  74. sia,nipe namba yako basi,nipo igoma mimi kwa sasa ndiyo ninapoishi..,au nitumie kwenye hii e-mail
    businessschool@rocketmail.com

    ReplyDelete
  75. Nina miaka 24 npo chuon, natafuta mwanamke wa rika lolote anaependwa anal sex au tigo sex, awe mwamnfu ili pia niwez kuish nae kam mume na mke na apatkane hewan mda wote ma namb ni 0713869990.afuta mwanamke wa rika lolote anaependwa anal sex au tigo sex, awe mwamnfu ili pia niwez kuish nae kam mume na mke na apatkane hewan mda wote ma namb ni 0713869990.

    ReplyDelete
  76. Hali inatisha sijuwi kama tuko mbali na ule mwisho

    ReplyDelete
  77. mimi sisupport hayo yote yaliyoongelewa na watu huko juu na baadhi yao ni marehemu sasa hivi....kama umepata nafasi ya kuusoma huu ujumbe basi huu ndo mda wako wa kubadilisha mawazo...haya mambo yatakuangamiza kuanzia hapa duniani kwa maradhi na mpaka huko 2takapo kusanywa wote....mi nilikuwa mpenzi wa hayo mambo ila nimeweza kuyaacha kwanini wewe ushindwe????

    ReplyDelete
  78. natafuta mwanamke mwenye mkundu mkubwa anayependa kufirwa na kunyonywa mkundu no 0788217716(SMS tu)

    ReplyDelete
  79. Natafuta mwanamke wa kumfira, kumtomba na starehe zote anazotaka, nipo magomeni Dar

    ReplyDelete
  80. Natafuta mwanamke wa kumfira, kumtomba na starehe zote anazotaka, nipo magomeni Dar, nitafute kwa e mail thegwiji7@gmail.com

    ReplyDelete
  81. natafuta mwanamke awe na umri kati ya miaka 18-25; nitampa mapenzi ya dhati pia awe tayari kufirwa nitafute at; anonimasanonimas35@yahoo.com

    ReplyDelete
  82. Kwa yeyote anayetaka kufirwa na kusuguliwa mkundu mpaka aseme
    "darling it's enough"
    anitafute kwa mob.no.
    +255 786 777 428.
    U're welcm!Kwa yeyote anayetaka kufirwa na kusuguliwa mkundu mpaka aseme
    "darling it's enough"
    anitafute kwa mob.no.
    +255 786 777 428.
    U're welcm!

    ReplyDelete
  83. natafuta mwanamke mstaarabu 22-30yrs anayefurahia analsex nitamtunza awe na siri kila tukikutana nikifurahi 50,000 Tsh au zaidi inategemea na uhalisia wa mapenzi hakuna mzaha ni maisha maishaborr@yahoo.com

    ReplyDelete
  84. natafuta demu wa kuchati nae mambo ya kufirana na kutombana tu sio mambo mengine awe kuanzia miaka 16 - 25 my number is +255759273548

    ReplyDelete
  85. natafuta jimama la kutomba na kufira, nina umri wa miaka 38, naishi Dar es Salaam. Nafanya kazi, nataka jimama lenye kazi au biashara nzuri umri kwanzi 30 na kwendelea,liwe na matako makubwa. niandikie
    mupozile@yahoo.com

    ReplyDelete
  86. Natafuta msenge nimfire mpaka akojoe...umri miaka 18 mpaka 22.Vilevile hata majimama yanakaribishwa.E-mail:mpendaraha2011@hotmail.com

    ReplyDelete
  87. AAAAA HII HATARI KUBWA BAJAMEN UWI! KUFIRANA HADHARANI BAJAMEI MM NOMA! WE IAANZISHA BBLOG HII MTOTO BBA SHETANI NINI! HATA SHETANI MWENYEWE ANASHANGAA SASA,MNAELEKEA VAPI,?MRUDIENI MUNGU VANDUGU TFADHALINI SANA,NAAVAPENDA NYOTE.RAHA HIZO HAZINAA MWISHO.COME 2 JESUS MEN....
    by Jamal Pratesh of burundi

    ReplyDelete
  88. Mimi naitwa Selemani Haji napenda sana kufirwa hususani na watoto wadogo (Dot com). Nipo katika nafasi nzuri yaa kazi katika afisi ya Makamo wa pili wa Rais Zanzibar. Iliye tayari awasiliane na mimi kupitia namba 0773339990 nitamlipa pesa nzuri

    ReplyDelete
  89. Selemani haji una hatari kwanini utaje ofisi, hiyo ni kwa raha zako usianike ofisi ya serikali wanausalama watakutafuta utakosa kazi bure, tunakupenda so badilisha hizo comment hapo

    ReplyDelete
  90. mimi napenda demu nimfire,nimnyonye mkundu na kuma,aliye tayari niandikie kasimkibiriti@yahoo.com

    ReplyDelete
  91. bottom wa kufirwa check nami plz

    ReplyDelete
  92. Natafuta jimama au mdada anayeishi arusha au moshi mwenye matako makubwa na mwenye umbo zuri msafi na awe msiri sana na awe na uwezo wa kuniwezesha kimaisha, niwe namfira na kumnyonya mkundu mboo yangu ni ya wastani tuwasiliane namb yangu ni 0759252125 tuma mesegi kwanza

    ReplyDelete
  93. jamani .. hii ni msg kwa watoto wa kihuni tu.. watoto wa mama na wanaojifanya high life.. msijisumbue.. nataka waliopinda tu.. life ngumu.. wanao elewa kuteseka ni nini. NATAKA KUBANDULIWA MTUNGO .. wanawane inakuaje.. mpango kamili akama issue poa. ni add kwenye wasnttz@yahoo.com

    ReplyDelete
  94. kuna mwanaume/wanaume waliokuwako UAE .. wanaotaka kufira.. waniandikie .. wasnttz@yahoo.com

    ReplyDelete
  95. Leo mwisho wenu hayawani nyie

    ReplyDelete
  96. Natafuta mwanamke mwembamba wakawaida nimpe mavi2.....0753086538

    ReplyDelete
  97. Mimi ni kijana mstaarabu nasomea masters kwa sasa natafuta dada wa kumfira mpaka afurahi nicheck haraka akinda email au cimu kwenye hii post nitakutafuata lol!!.

    ReplyDelete
  98. Mimi ni kijana mstaarabu nasomea masters kwa sasa natafuta dada wa kumfira mpaka afurahi nicheck haraka andika email au cimu kwenye hii post nitakutafuata lol!

    ReplyDelete
  99. jamani nataka MBOOO wasnttz@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. kasim adhumani tuma namba za simJanuary 13, 2012 at 9:21 AM

      tuma namba za sim niko arusha

      Delete
    2. seti wilisoni kwa sasa sina simuJanuary 13, 2012 at 5:23 PM

      unataka mboo wewe ni mwaume au mwanamke na uko wapi tuma namba ya simu

      Delete
  100. kweli wafirwa au?

    ReplyDelete
  101. Hey uall,naitwa anon natafuta sweetycandy gaybottom anayeijua status yake vizuri na siyo wayayushaji wala bigtime hoodrats NO,plz nimsg kupitia cant_no_body@hotmail.com..

    ReplyDelete
  102. hi .. i am a 24 yrs male looking for a slim dick to fuck ma little tight ass as i have never been fucked before, so i need someone with small penis to teach me ma email is amfoyu@gmail.com

    ReplyDelete
  103. where are you guy.i have a small penis i can fuck you slowly if only you are in moshi.which part are you?

    ReplyDelete
  104. Mi ni kijana ninayejiheshibu, umri usiopungua miaka 30, napenda kufira mwanamke, ambaye yuko tayari anitumie msg kwenye simu 0768775804, nitaku-handle, nitakuheshimu na utafurahia penzi...!

    ReplyDelete
  105. naitwa Abhi umri miaka 21.napenda kufira na kufirwa na vijana umri kuanzia miaka 16 hadi 24.mboo yako isiwe nene iwe ya kawaida,usiwe mnene wala mrefu. wasiliana nami kupitia email. abhisahy@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. abhisay.gyahoo.comJanuary 14, 2012 at 1:58 PM

      naitwa yohana nipo arusha yani nikisoma haya maneno mkundu umejaa shahawa vibaya maana mimi mwenyewe nina ham ya kufira na kufirwa na sijawahi kufia wala kufirwa kwa sasa sina simu ila simu ya mke wangu 0756282814

      Delete
  106. Wafiraji na wanao firwa wote mashetani madhara ya mtu anayefirwa mojawapo ni kuharibika katika nyama za utupu wake wa nyuma na kuna uwezekano wa kupata ugojwa wa bawasili hapo baadae.Aacheni kufirana nyie vipi? angalieni Sodomu na Gomola mpaka leo hakuoti kitu sasa nyinyi bado munaleta yaleyale ndio maana siku hizi mabalaaa hayaishi.Mashoga na Mabaasha kama hamtotubu basi wote motoni.BY MBEGWA.

    ReplyDelete
  107. Wazungu wamemuuwa GADDAFI wakatangaza Ushoga na kutuambia kwamba eti sheria ya kuoana jinsia moja iwepo sivyo hawatotusaidia misaada. Na walijua kuwa Kama angalikuwepo Gaddafi basi angeweza kupinga Afika nzima hivyo wakaanza kumuua kisha wakaleta haya .Nyie wafiraji wote ni mawakala wa FREEMASON HAOOOO kazi kufrwa tu.Yaani unapumuliwa na dume mwenzio aahhaa acheni ufirauni

    ReplyDelete
  108. Mimi ni mama mtu mzima, niko Arusha. Nina miaka 48 lakini ninapenda sana kutombwa na vijana wadogo. Sasa ninatamani kupigwa mtungo na serengeti boys angalau wawili au watatu. Mwingine anitombe kuma wakati wengine wawili nikiwanyonya mboo na kuwatunzia mkunduni mwangu mboo zao. Nina nyege nyingi sana na ninapenda nisaidiwe. Anaetaka anitumie email; mamae@yahoo.com

    ReplyDelete
  109. wewe mama wa arusha mbona najaribu kutuma e mail inaakuwa undeliver maana yake hiyo adress yako haitumiki.toa namba ya simu mimi niko moshi.

    ReplyDelete
  110. Mimi nipo Arusha kabisa so kama utaka nikutafute bac nitumie namba yako kwenye email ya ya habibujuma@yahoo.com utanipata nitakupa vitu hutakaa uamini nina miaka 23 ni mrefu mwwembamba mboo ndefu then nene hutaiweza lkn hutafurahi maishani kuwa umepata kitu cha ukweli sihitaji pesa yako nataka penzi tu

    ReplyDelete
  111. sas ww mama mtu mzima mkomboz wako amewasiri...yan jipange ntafute nkufire ,nkunyonye mkundu n mbolo ya maan nchi saba n unen nchi tano inapenyeshwa kwa msaad wa mafuta ya nazi,,,,utaiweza kam yes njibu nije nkufire,,,,,,,,

    ReplyDelete
  112. mamae umedanganya email yako, niltaka nikutafute ili nikutombe vibaya sana hadi nyege zikuishe, takutomba masaa manne bila kupumzika kumani haalfu takugeuzia kibao mkunduni,takufira hadi utapike shahswa huko mkunduni

    ReplyDelete
  113. Mi ni msichana wa miaka 25, napenda kufirwa sana, ila mfiraji aje na hela ya corolla mkononi sana sana waarabu, tuwasiliane qwihna@yahoo.com

    ReplyDelete
  114. Kwahiyo bila corola haujafirwa?

    ReplyDelete
  115. Natafuta demu sio kufira wala kutomba bali kuchat kwanza

    ReplyDelete
  116. mm napenda sana kufira wanaume wale walio chini ya miaka 25 nakunyonya mkundu sana ila mm sipendi wanawake kabisa jamani napenda kufira hasa nikiona wale wanaovaa kata kundu nadinda mpaka na jimwagia bila hata kabla ya kumfira hata kama anapita .Huwa kuma sina hamu kabis a ila nikiona tako la mwanaume wewe wacha tu naumia sana anayetaka email yangu ni lovestory@gmail.com niko dar es salaam

    ReplyDelete
  117. mimi naitwa suzy napenda sana kufirwa.

    ReplyDelete
  118. suzy uko mkoa gani? ni vizuri ukasema ilitujue kama mtu youko mkoa mmja na wewe akutafute na nivizuri ukatoa mawasiliano

    ReplyDelete
  119. mimi mfiraji wa kisiri sana ni mtu mzima miaka 37 sitaki mwanafunzi au kijana nataka mwenzangu mtu mzima miaka 30 hadi 45 namaanisha ninachokisema. iwe siri kali ntumie ujumbe gaysonhamfrey@yahoo.com zingatia umri na uwe unajua kutunza siri na unayetosheka ntakupa mboo yangu ya wastani. sipendi mlevi wala mvutaji

    ReplyDelete
  120. mm naitwa Mzee wa kipira niko ubungo kibo dereva tax kituo cha kibo Au rombo napenda kufira wakimama watu wazima wenye uwezo wao wanilipe mm umri wangu miaka 24 namba yangu 0654041041

    ReplyDelete
  121. nafirwa nipo mwanza, kwa wale wote mabasha wa mwanza, wenye sifa zifuatazo, mwembamba, mrefu na mweusi mwenye bolo inch 9 or 8, nipo kuwapa mkundu mtamu na msafi, mi am quet, aged 26, nasoma CBE, mkundu nauuza, usiku mmoja Tsh. 20000/=, ni kwa wale wa mwanza tu, my number, 0719064426. karibuni. mtaenjoy kweli kweli ka huna hizo sifa wala usijisumbue kunitafuta.

    ReplyDelete
  122. Kufirana jamani dhambi kubwa sana dunia imekwisha hii jamani ehhh.Hivi hamuoni uchafu siku ya kuja kufa mabasha na mashoga kama hamkutubu basi mujue jehannamu tu (motoni).
    BY MBEGWA

    ReplyDelete
  123. iishe inde wapi haya mambo yalikuwepo na yataendelea kuwepo, cha kuwashauri msipende kuyafuatiria kani, mkiwa na imani legelege, mwaweza angukia huku, hata si wengine tumeangukia baada ya kutaka kuyajua kiundani. please.

    ReplyDelete
  124. Napenda kufirwa ila sijawani. Ni mtu wa heshima na ofisi yangu ya heshima. Kwa mtu wa ofisi kubwa na ya heshima karibu. Nitaupa mkundu wangu ukiwa na dau kubwa sana. KARIBU

    ReplyDelete
    Replies
    1. km upo serious tuwasiliane. Mm ni mtu wa tanga na kufira ndio fani yangu.

      Delete
  125. People take different roads seeking fulfillment and happiness.
    Just because they're not on your road doesn't mean they've gotten lost."

    ReplyDelete
  126. Mabasha na mashoga kama hamtotubu moto unakungojeeni na Ushenzi wenu huoo By Mbegwa Ngangari.

    ReplyDelete
  127. We unasema iishe iende wapi hivi ujui tabaka la Ozone limeshajaa kutokanan na hewa chafu ya dunia .Hivyo siku yoyote likiachia duniani kutabaki nini sio kama kiama.Yaani umenogewa na mikundu sio ee.haya bwanaa isije juta

    ReplyDelete
  128. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  129. Plz jamani, natafuta MWANAMKE mtu mzima mwenye pesa zake nimpe mapenzi ya kweli, hatajuta hata siku moja, nitampa kile ambacho alikikosa kwa muda, 0753 382 178.

    ReplyDelete
  130. Mambo vp?natafuta msichana/mwanamke asizidi miaka 26 nimfire na kumtomba na itakuwa siri yetu sisi wawili,namba yangu ni hii 0714947332

    ReplyDelete
  131. Natafuta rafiki wa kike ambaye anapenda kufirwa mkundu,awe na umri miaka 15-30,mimi nipo makumbusho dsm,nina miaka 28.Nichek kupitia,
    gnam603@gmail.com.

    ReplyDelete
  132. Napenda kutombwa na kufirwa na wanaume wawili kwa wakati mmoja umri wawe na miaka kuanzia 35 na kuendelea, pia wenye dau kubwa watapewa kipaumbele zaidi

    ReplyDelete
    Replies
    1. usihof nitakufira mpka utarizika,na kama upo singo basi umepata long relationship

      emai
      hugesexman@gmail.com

      Delete
  133. nataka kubanduliwa MTUNGO :: wanao jifanya watoto wa watu ama high class: tafadhli msi ni add.. nataka waliopinda.. ni add messenger: wasnttz@yahoo.com

    ReplyDelete
  134. naish mrogoro ntafte ma namb z 0712642686

    ReplyDelete
  135. Naitwa, Jamali natafuta mtu wa kufirana nae, Anifire na mimi nimfire pia tunyonyane mboo na mkundu mpaka tukojoe. Nipo Zanzibar kama upo tayari nitafute namba ya simu ni 0773669882 sitanii.

    ReplyDelete
  136. anayetaka kufilwa anitumie email basha_online91@yahoo.com

    ReplyDelete
  137. mi shga nipo mwanza nafirwa kwa pesa ka wahitaji kundu safi na taiti nicheki, nitakuletea kundu ujifirie. my number 0719064426

    ReplyDelete
  138. KWA WANAWAKE TU WANAOPENDA KUFIRWA WACHUNGULIE HAPA WAACHE MAWASILIANO YAO. TAFATHALI NI WANAWAKE TU SIJALI UMRI ILA MI 29YRS. EMAIL zkisetu@yahoo.com

    ReplyDelete
  139. jamani hivi, eehe! kurani na biblia mliziweka wapi????????????

    hebu fungua WAROMA 1:26-31 UANGALIE KAMA MNACHOANDIKA KIKO SAHIHI AU MNAIGA!!!!!

    MI SIKO HUKO MNAKOENDA

    ReplyDelete
  140. Am finding jimama au msichana bomba

    ReplyDelete
  141. Kwa wale wote wa Arusha wanaotaka kufirwa waje Stereo hotel..waulizie Manager na watapata huduma bure ya kufirwa na gharama ya malazi, kula na kunywa kwangu....wahi mapema kabla nafasi hazija jaaa.No. 0655 4.6.5. au emal: nifire@gmail.com

    ReplyDelete
  142. Kwa uharaka na uhakika zaidi tumia hii email:

    nafirasana@gmail.com

    Vigezo na masharti vitazingatiwa

    ReplyDelete
  143. Hi guys...are u serious? I need a gay who is not addicted and live in Dar es salaam. Send me your contact to hannalened@gmail.com

    ReplyDelete
  144. Mimi ni mwanamke nina umri 23 ninapenda sana kutobwa kutomaswa ,kuchezewa kuma na kunyonywa.napenda mboo ndefu sipendi mwanaume anayekojoa haraka.

    ReplyDelete
    Replies
    1. nitumie nmba yako or email

      Delete
    2. nitafute kwa denisjacksone@yahoo.com na matunzo utapewa mrembo

      Delete
    3. hugesexman@gmail.com

      Delete
  145. nitafute mimi, niandiie kwenye hannaled@gmail.com au weka email yako...mm nakojoa baada ya dk 30

    ReplyDelete
  146. nitafute kwa isaacbenny7038@yahoo.com nitakufanya ukojoe zaidi ya unavyofikiria sio mbele wala nyuma utainjoy niko dar

    ReplyDelete
  147. We Demu wa Jan 10 nitafut kupitia habibujuma90@yahoo.com utanipata

    ReplyDelete
  148. jamani napenda kufirwa mimi ni msichana nina 26 nahitaji kufirwa kwa siri.

    ReplyDelete
    Replies
    1. nitafute kwa denisjacksone@yahoo.com itakuwa siri yetu na matunzo utapata ya kutosha

      Delete
    2. Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha...unadhani amekosa kweli mfiraji?

      Delete
    3. sasa kama unapenda c ututafute wasri wenzio nitumie kupitia habibujuma90@yahoo.com utanipata bila shaka utainjoi

      Delete
    4. jamani napenda kufira wanawke mpaka basi,kama kuna mdada aliye tayari tuwasiliane kwa email

      hugesexman@gmail.com

      Delete
  149. natafuta mwanamke/binti mrembo anaependa kusafiri ndan ya tanzania na anaependa saana kutombwa na kufirwa alie tayar anitafute kwa email denisjacksone@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Denis mi niko tayari ila nahitaji matunzo ya hali ya juu

      Delete
    2. maneno mengi so mazori we nitumie email au namba yako ya cmu kwenye email yangu

      Delete
  150. matunzo gani hayo jibu kwa 0763 385 995

    ReplyDelete
  151. wewe Denis unaweza mambo? nitafute kwa 0719461540 utashindwa mwenyeywe

    ReplyDelete
    Replies
    1. mrembo unatafutwa afu cmu upokei

      Delete
    2. EE WALAEEEH NIKOL BASI KWA 0717824220

      Delete
  152. anaependa kufira au kufirwa anitafute kwa doctormkundu@gmail.com.

    ReplyDelete
  153. wasagaji wenzangu nawapenda saana alie bored ani email kokusimamugisha@yahoo.com pls sitaki mibaba mcjisimbue

    ReplyDelete
  154. Best blog in Tanzania..Big Up to all who started something like this. I met my best pal from this blog and i found him true love of my life.. I am gay bottom, never knew how to meet a man who can fuck me, i mean how would i start? i stay with elder brothers who dont know anything about my passion and same sex interests. Thank you KUFIRANA LIVE for giving me best gift of my life..His name is Anthony. We surely need to grow up and be bold create new ways to outwit religious fanatics.

    ReplyDelete
  155. Hi best, so do you need a substitute or satisfied with your top? I wish I could get that opportunity, I am looking for a smart gay but I didn't find any. Even through this blog, tell me how to go about.

    ReplyDelete
  156. Hey i met him on chat i saw his email id and he was looking for a bottom gay to fuck, i wrote to him and gave him my phone number, we spoke for about few days and arranged to meet, that was my first date. He liked me straight and wanted to fuck me the same day, we had great fun that was and is the best day of my life. Thank you KUFIRANA LIVE, without your help it would not have been possible.

    ReplyDelete
  157. oh shit duh watu nyiye,tizameni mnapo kwenda ogopeni moto.

    ReplyDelete
  158. I am tired and hate religious fanatics..hakuna moto wala dhambi kumpenda au kuonyesha upendo kwa binaadam mwenzio acha hizo kaka hapo juu..kutumia mwili wako kupendwa au kupenda hakuna dhambi yoyote, wasitufanye wajinga sisi, bali mungu anapenda tupendane sote. Sex is not sin, it can never be. sex is expression of love does not matter its btw man and man, man and woman or woman and woman.

    ReplyDelete
  159. Wow! Some people are just joking and think they are perfect. There is no perfection in this world....and I greed with your comments, Sex is not sin and it can never be. Can you please send me your contact to b2benno@gmail.com? In fact, I am looking a gay who is not addicted at all and he is willing to do it for fun.

    ReplyDelete
  160. natafuta msichana ambaye yu tayali kufirana na kutombana

    ReplyDelete
  161. Pse, bloger naomba unisaidie kuondoa post ya tarehe 30 juni, 2011 nisaidie tafadhali sana. I have had enough of all this whole damn shit. Darren

    ReplyDelete
  162. Natafuta bottom mwenye hela, nipo Dom.

    ReplyDelete
  163. Aliyetayari kufirwa na mwenye hela anitafute nipo Dom.

    ReplyDelete
  164. natafuta gal wa kumtomba awe na miakakati ya 18 hadi 22 na awe anapenda kufirwa

    ReplyDelete
  165. NATAFUTA MWANAMKE WA KUTOMBA NA KUFIRA
    aliye tayali tuwasiliane kwa maili yangu
    hugesexman@gmail.com
    message zote zitajibiwa

    ReplyDelete
  166. kwa wale wa dodoma,kama unataka kujifuza kufirwa nitafute nikutanue huko mkunduni kwako taratibu mpaka utajihisi raha ya ajabu

    ReplyDelete
  167. natafuta jimama wa kufirana nae kwa siri alie tayari anipigie simu namba 0759 464881

    ReplyDelete
  168. KWA MWANAMKE YEYOTE ALIYE ARUSHA NA ANAPENDA HAYA MAMBO ANITAFUTE 0717824220 USIWE MSUMBUFU BALI UWE MSTAARABU.

    ReplyDelete
  169. natafuta mwanamke mzurii na msiri wa kufilana nae awe jimama au bint nicheki kwa mail hii kambaga12122hotmail.com

    ReplyDelete
  170. natafuta msichana wa kufirana na kutombana.....asihofu atanyonywa mkundu.........nipo MORO check nami kinjekitilengwale@ymail.com

    ReplyDelete
  171. mambo wadau??? natafuta mtu wa kufilana nae kahama kama yupo anitumie mail kambaga1212@hotmail.com

    ReplyDelete
  172. Hi, natafuta msichana wakuwa na nae kimapenzi na awe tayari kwa all kind of sex, anitafute kwa b2nyundo@gmail.com I don't need gay please

    ReplyDelete
  173. I am sorry!!!!!!!!!!!!! I was too harry and I forgot to write my email properly.
    Hi, natafuta msichana wakuwa nae kimapenzi na awe tayari kwa all kind of sex, anitafute kwa a2nyundo@gmail.com I don't need gay please

    ReplyDelete
  174. Kwa mwanamke yeyote anayejisikia kufirwa mimi ni mfiraji mzuri sana...atafurahia kwa raha nitakayompa nichek kwa simu no 0713412921 nite Feisal Montana

    ReplyDelete
  175. natafuta msichana mwenye umbo nene kidogo,awe tayari kufirwa, tuwasiliane kwa e-mail: dully1990@yahoo.com

    ReplyDelete
  176. nataka dem wakufira,email ni kelvin.josephat@yahoo.com

    ReplyDelete